December 17, 2019

Sheikh wa wilaya ya Kasulu Akanusha habari kuhusu kukatazwa kwa Azana katika swala ya Asubuhi

Baada ya habari kusambaza katika mitandao ya kijamii kuhusu mkuu wa wilaya ya kasulu kutakaza Azan na utumikaji wa spika katika swala ya asubuhi swalat Fajr, Muislamu blog imemtafuta sheikh mkuu wa wilaya ya kasulu bwana masoud swedi kikoba ili kuthibitisha habari hizo.



Sheikh Masoud swedi kikoba amekanusha habari hizo na kusema kuwa hakuna zuio wala katazo lolote kuhusu kutumika kwa spika katika swala ya alfajr ispokuwa mkuu wa wilaya ya kasulu amezuia kuweka mawaidha na adhkaar wakati wa usiku kabla ya swala ya Alfajr ili kuepuka kuwapa usumbufu Raia wengine.

Akithibisha habari hizo amesema sheikh masoud kuwa wenda wasambazaji wa habari hizo hawakumuelewa mkuu wa wilaya hiyo, pia sheikh amesema kuwa yeye kwasasa hayupo katika mji wa kasulu na amewasiliana na maimamu wa msikiti wamemthibitishia hakuna kadhia yeyote kuhusu habari hizo zinazoendelea kusambaa katika mitandao ya kijamii.

Amewataka waislamu kuchunguza habari kabla ya kuieneza wenda wakaingia katika makosa bila ya wao wenyewe kujua.

Post a Comment

Whatsapp Button works on Mobile Device only