January 16, 2020

Vlogger Rosie Gabrielle kUFANYA Ibada ya Hajj Baada ya Kusilimu na Kuwa Muislamu

Msafiri wa Canada na vlogger Rosie Gabrielle, ambaye hivi karibuni amesilimu na kuwa Mwislamu, ameelezea kuwa atakuwa akifanya Umrah au Hajj kuanzia mwaka ujao. Amekuwa akijibu kwa mashabiki wake kuhusu maoni yao na maoni juu ya ubadilishaji wake wa dini uliotangazwa hadharani.

Vlogger alisema kwamba hatabadilisha jina lake na pia hatasimamisha safari zake za baiskeli. Aliongezea zaidi kuwa hatachagua Hijab ya kudumu. Rosie, ambaye alikubali Uislamu katika wiki iliyopita, pia alishukuru na alionyesha shukrani kwa mapenzi na msaada aliopata baada ya kuingia katika sehemu mpya maishani mwake.

Aliongeza kuwa atakuwa akifanya Hajj mnamo 2021 ikiwa tarehe za usajili wa Hajj 2020 zimekamilika. Alisema kwamba ana bahati nzuri ya kuwa sehemu ya Uislamu na ni fursa nzuri ambayo ALLAAH amempa.

Post a Comment

Whatsapp Button works on Mobile Device only